Một người đi bộ từ nhà ra công viên trên đoạn đường dài \(S = 3,6\,\,km\), trong thời gian \(t
Một người đi bộ từ nhà ra công viên trên đoạn đường dài \(S = 3,6\,\,km\), trong thời gian \(t = 40\) phút. Vận tốc trung bình của người đó là
Đáp án đúng là: C
Quảng cáo
Vận tốc trung bình: \(v = \dfrac{S}{t}\)
Đáp án cần chọn là: C
Hỗ trợ - Hướng dẫn
-
024.7300.7989
-
1800.6947
(Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)
Email: lienhe@tuyensinh247.com










