Tel: 024.7300.7989 - Phone: 1800.6947 (Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)

Giỏ hàng của tôi

Công thoát electrôn của một kim loại là 2,36 eV. Cho \(h = 6,{625.10^{ - 34}}\,\,J.s\) ; \(c =

Câu hỏi số 697959:

Công thoát electrôn của một kim loại là 2,36 eV. Cho \(h = 6,{625.10^{ - 34}}\,\,J.s\) ; \(c = {3.10^8}\,\,m/s\) ; \(1\,\,eV = 1,{6.10^{ - 19}}\,\,J\). Giới hạn quang điện của kim loại trên là?

Đáp án đúng là: B

Quảng cáo

Câu hỏi:697959

Đáp án cần chọn là: B

Group 2K8 ôn Thi ĐGNL & ĐGTD Miễn Phí

>>  2K9 Chú ý! Lộ Trình Sun 2027 - 1 lộ trình ôn đa kỳ thi (TN THPT, ĐGNL (Hà Nội/ Hồ Chí Minh), ĐGNL Sư Phạm, ĐGTD, ĐGNL Bộ Công an, ĐGNL Bộ Quốc phòngTD - Click xem ngay) tại Tuyensinh247.com. Cập nhật bám sát bộ SGK mới, Thầy Cô giáo giỏi, 3 bước chi tiết: Nền tảng lớp 12; Luyện thi chuyên sâu; Luyện đề đủ dạng đáp ứng mọi kì thi.

Hỗ trợ - Hướng dẫn

  • 024.7300.7989
  • 1800.6947 free

(Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)
Email: lienhe@tuyensinh247.com