Tel: 024.7300.7989 - Phone: 1800.6947 (Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)

Giỏ hàng của tôi

Dung dịch X chứa 0,1 mol Mg2+, 0,1 mol Al3+, 0,6 mol Cl-và amol Cu2+. Cho 650ml dung dịch NaOH 1M vào X,

Câu hỏi số 4038:
Dung dịch X chứa 0,1 mol Mg2+, 0,1 mol Al3+, 0,6 mol Cl-và amol Cu2+. Cho 650ml dung dịch NaOH 1M vào X, khuấy đều cho các phản ứng xảy ra hoàn toàn, thu được khối lượng kết tủa là (cho H = 1, O = 16, Cl = 35,5, Mg = 24, Al= 27, Cu = 64)

Đáp án đúng là:

Quảng cáo

Câu hỏi:4038
Giải chi tiết

Đáp án cần chọn là:

Group 2K8 ôn Thi ĐGNL & ĐGTD Miễn Phí

>>  2K9 Chú ý! Lộ Trình Sun 2027 - 1 lộ trình ôn đa kỳ thi (TN THPT, ĐGNL (Hà Nội/ Hồ Chí Minh), ĐGNL Sư Phạm, ĐGTD, ĐGNL Bộ Công an, ĐGNL Bộ Quốc phòngTD - Click xem ngay) tại Tuyensinh247.com. Cập nhật bám sát bộ SGK mới, Thầy Cô giáo giỏi, 3 bước chi tiết: Nền tảng lớp 12; Luyện thi chuyên sâu; Luyện đề đủ dạng đáp ứng mọi kì thi.

Hỗ trợ - Hướng dẫn

  • 024.7300.7989
  • 1800.6947 free

(Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)
Email: lienhe@tuyensinh247.com