Một đoạn gen có khôi lượng phân tử bằng 72 × 104 đơn vị cacbon và có A = 20%. Số lượng các
Một đoạn gen có khôi lượng phân tử bằng 72 × 104 đơn vị cacbon và có A = 20%. Số lượng các liên kết hiđrô của đoạn gen trên là
Đáp án đúng là: B
Quảng cáo
M = N × 300đvC
%A + %G = 50%
N=2A+3G
H=2A+3G
Đáp án cần chọn là: B
Hỗ trợ - Hướng dẫn
-
024.7300.7989
-
1800.6947
(Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)
Email: lienhe@tuyensinh247.com












