Tel: 024.7300.7989 - Phone: 1800.6947 (Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)

Giỏ hàng của tôi

Hấp thụ hoàn toàn 3,36 lít khí H2S (đktc) vào 200 ml dung dịch KOH 1,5M. Muối tạo thành sau phản

Câu hỏi số 92742:

Hấp thụ hoàn toàn 3,36 lít khí H2S (đktc) vào 200 ml dung dịch KOH 1,5M. Muối tạo thành sau phản ứng là (cho S = 32; O = 16; H = 1; K = 39)

Đáp án đúng là: B

Quảng cáo

Câu hỏi:92742
Giải chi tiết

Tham Gia Group Dành Cho 2K9 Chia Sẻ, Trao Đổi Tài Liệu Miễn Phí

>> Học trực tuyến Lớp 10 cùng thầy cô giáo giỏi tại Tuyensinh247.com, Cam kết giúp học sinh học tốt, bứt phá điểm 9,10 chỉ sau 3 tháng, hoàn trả học phí nếu học không hiệu quả.

Hỗ trợ - Hướng dẫn

  • 024.7300.7989
  • 1800.6947 free

(Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)
Email: lienhe@tuyensinh247.com


@!-/#Chào mỪng1
@!-/#Chào mỪng1