Một người thả vật rơi tự do, vật chạm đất có \(v = 36{\rm{ }}m/s;g = 10{\rm{ }}m/{s^2}\). Vận
Một người thả vật rơi tự do, vật chạm đất có \(v = 36{\rm{ }}m/s;g = 10{\rm{ }}m/{s^2}\). Vận tốc vật khi rơi được 15m là?
Đáp án đúng là: B
Quảng cáo
Công thức tính vận tốc: \(v=g.t\)
Đáp án cần chọn là: B
Hỗ trợ - Hướng dẫn
-
024.7300.7989
-
1800.6947
(Thời gian hỗ trợ từ 7h đến 22h)
Email: lienhe@tuyensinh247.com












